नेत्रपेढ्या / नेत्रदान केंद्र / केरेटोप्लास्टि केंद्र यादी

अनु. क्र. नेत्रपेढीचे नाव नेत्रदान केंद्राचे नाव संलग्न नेत्रपेढीचे नाव Corneaa Transplantation केंद्राचे नाव
श्री डोंबिवली मानव कल्याण केंद्र , शरद अपार्टमेंट, जोशी वाडी, टिळक नगर डॉ. राजेन्द्र प्रसाद रोड, डोंबिवली (पु) डॉ. शहाज लेझर आय इनस्टीट्युट,कल्याण,जि .ठाणे. शहा युनिक स्माईल अन्ड व्हिजन सेंटर क्लिनिक, ठाणे. श्री डोंबिवली मानव कल्याण केंद्र , शरद अपार्टमेंट, जोशी वाडी, टिळक नगर डॉ. राजेन्द्र प्रसाद रोड, डोंबिवली (पु)
सिव्हिल हॉस्पिटल, महाराष्ट्र स्टेट ब्लाइण्डनेस कंट्रोल सोसायटी, सिव्हिल हॉस्पिटल काम्पौंड,ठाणे. डॉ. अमर कारखानीस सुपर स्पेशालिटी हॉस्पीटल,सोहम गार्डन, नॉर्थ ईस्ट विंग, टिकुजीनी वाडी, मानपाडा ठाणे (प) सिव्हिल हॉस्पिटल, महाराष्ट्र स्टेट ब्लाइण्डनेस कंट्रोल सोसायटी, सिव्हिल हॉस्पिटल काम्पौंड, ठाणे.
लायन्स क्लब ऑफ कोपरी,c/o रेड क्रॉस भवन, तीन पेट्रोल पंपाजवळ,एल.बि.एस .मार्ग,ठाणे. हायवेहॉस्पीटल,देव आशिष,पहिला मजला,ईस्टन एक्सप्रेस हायवे,ठाणे(प),४००६०१. दिव्य-ज्योत नेत्रपेढी, C/o श्री अंबिका gas एजन्सी, मासोली मेन रोड(प), डहाणू रोड, ४०१६०२, जि.ठाणे.
शहा युनिक स्माईल अन्ड व्हिजन सेंटर लिनिक, ठाणे. वसई ब्लाईंड रिलीफ असोसिएशन आय हॉस्पीटल अन्ड लायन जुहुआय बँक, आझाद रोड,वसई ४०१२०१, जि.ठाणे. वसई ब्लाईंड रिलीफ असोसिएशन आय हॉस्पीटल अन्ड लायन जुहुआय बँक, आझाद रोड,वसई ४०१२०१, जि.ठाणे.
राजीव गांधी मेडिकल कॉलेज अन्ड छत्रपती शिवाजी महाराज हॉस्पीटल कळवा,ठाणे. डॉ. आफाळेज आय हॉस्पीटल (Phaco Cataract Surgery Centre ) बी विंग,दुसरा मजला, ठक्कर हाउस,कॅसल मिल नाका,ठाणे(प)४००६०१.
६ राजीव गांधी मेडिकल कॉलेज अन्ड छत्रपती शिवाजी महाराज हॉस्पीटल कळवा,ठाणे.
शहा युनिक स्माईल अन्ड व्हिजन सेंटर क्लिनिक, ठाणे.
डॉ.बावीस्कर आय हॉस्पीटल, पहिला मजला, समर्थ भांडारजवळ , राम मारुती रोड, नौपाडा ठाणे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *